Máy Cưa Xích Dùng Điện(300MM/91PX) Makita 5012B
Thương hiệu: Makita Mã sản phẩm: Đang cập nhật
So sánh
5.500.000₫ 7.700.000₫
-29%
(Tiết kiệm: 2.200.000₫)
- Công suất: 1,140W
- Tốc độ xích: 1,600 m/phút
- Chiều dài lam: 300mm
- Lưỡi cưa xích:
+Bước răng: 3/8″
+Bề dày mắt xích: 1.3mm/91PX
- Kích thước: 560mm
- Trọng lượng: 4.4kg
- Dây dẫn điện: 5.0m
Phụ kiện đi kèm:
+Xích 91PX (196519-6)
+Lam 300mm (164533-0)
+Dầu (242012-9)
+Dũa xích (744003-1)
+Đầu tuýp 13 (782212-4)
+Tua vít (783002-8)
Gọi đặt mua 085 779 7779 (7:30 - 18:00)
  • Giao hàng toàn quốc
    Giao hàng toàn quốc
  • Tích lũy hạng thành viên hấp dẫn
  • Trả góp 0% lãi suất
    Trả góp 0% lãi suất
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA MÁY CƯA XÍCH DÙNG ĐIỆN MAKITA 5012B
Hiệu suất mạnh mẽ:
Công suất 1,140W và tốc độ xích 1,600 m/phút giúp cắt gỗ và các vật liệu cứng một cách nhanh chóng và hiệu quả.
Chiều dài lam lớn:
Chiều dài lam 300mm cung cấp khả năng cắt sâu hơn, phù hợp cho các công việc cắt lớn và yêu cầu độ chính xác cao.
Dây dẫn điện dài:
Thiết kế gọn nhẹ:
Phụ kiện đầy đủ:
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH
TRẢ GÓP CỰC DỄ VỚI TIÊU CHÍ 5 KHÔNG
– Không Lãi Suất
– Không Thẩm Định
– Không Tốn Thời Gian
– Không cần Trả Trước
– Không cần đến Trực Tiếp
ĐỒ NGHỀ TỰ CHỌN CAM KẾT:
– Sản phẩm hàng chính hãng
– 100% giống mô tả – Đảm bảo chất lượng, dịch vụ tốt nhất